8000kVA 34.5kV/480V Máy biến áp điện 3 pha ONAN dầu ngâm Tiêu chuẩn IEEE ANSI
| Tên thương hiệu: | WINLEY |
| Số mẫu: | SF-8000/34.5 |
| MOQ: | 1 đơn vị |
| Giá: | $1000-$150000 |
| Chi tiết bao bì: | hộp gỗ dán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Chứng nhận:
ANSI/IEEE
kiểu:
Máy biến áp công suất trạm biến áp
Hoạt động:
Bước xuống
Dung tích:
8000KVA
Điện áp sơ cấp:
34.500Y/19.920V
điện áp thứ cấp:
480V x 480V
Nhóm vectơ:
YNd1
Lớp làm mát:
ONAN
Tiêu chuẩn:
ANSI C57.12.00
Thời gian giao hàng:
30 NGÀY
Khả năng cung cấp:
500 bộ/tháng
Mô tả sản phẩm
Máy biến áp trạm biến áp ba pha 8000kVA 34,5kV/480V ONAN ngâm dầu
Hình ảnh sản phẩm
Dữ liệu chính
| Loại máy biến áp | Máy biến áp điện trạm biến áp, loại kín |
| Cấu hình máy biến áp | Chất lỏng chứa đầy Pad được gắn |
| Loại nguồn cấp dữ liệu | Nguồn cấp dữ liệu xuyên tâm |
| Giai đoạn | ba pha |
| Dung tích | 8000 kVA |
| Nhóm vectơ | YNd1 |
| Lớp làm mát | ONAN; Tự làm mát |
| Vật liệu tản nhiệt | Hợp kim nhôm |
| Điện áp sơ cấp | 34500Y/19920 |
| Điện áp thứ cấp | 480V x 480V |
| Tính thường xuyên | 60Hz |
| Nhiệt độ tăng | 65°C |
| Đánh giá cách nhiệt | Cách nhiệt loại E - 120°C, 248°F |
| Vật liệu cuộn dây | Cooper |
| Hiệu quả % | 99,41% |
| Không mất tải (tính bằng watt) | 2.200 Watt |
| Tổn thất toàn tải (tính bằng watt) ở mức 100% | 23.450 Watt |
| Kích thước* | 83-L x 75-D x 75-W |
| Tổng trọng lượng (đầy chất lỏng)* | 31.900 pound |
Bản vẽ kỹ thuật
![]()
Tính năng tiêu chuẩn
- Thiết kế công suất cao -Máy biến áp trạm biến áp ba pha 8MVA để chuyển đổi giảm dần từ 34,5kV sang 480V, lý tưởng cho các ứng dụng công nghiệp và tiện ích.
- Tuân thủ Bắc Mỹ -Đáp ứng đầy đủ các tiêu chuẩn hiệu suất ANSI C57.12.00, CSA C802.1 và DOE 2016.
- Hiệu suất cực cao 99,41% -Đạt hiệu suất 99,41% ở mức tải 50% với mức tổn thất không tải chỉ 2.200W giúp tiết kiệm năng lượng đáng kể.
- Cuộn dây thứ cấp kép -Cấu hình thứ cấp kép 480V x 480V hỗ trợ các ứng dụng linh hoạt bao gồm bộ chỉnh lưu 12 xung và nguồn cấp dữ liệu kép.
- Cuộn Dây Đồng Cao Cấp -Cuộn dây đồng có độ tinh khiết cao ở cả hai phía HV và LV đảm bảo độ dẫn điện vượt trội và độ tăng nhiệt độ thấp.
- Gói bảo vệ hoàn chỉnh -Thiết bị chống sét (36kV), máy biến dòng, thiết bị giảm áp và đồng hồ đo nhiệt độ được lắp đặt tại nhà máy.
- Bộ tản nhiệt cuộn nhôm -Hiệu suất nhiệt cao, thiết kế nhẹ và chống ăn mòn.
![]()
Ứng dụng
| ngành | Ứng dụng |
| công nghiệp | Nhà máy sản xuất, máy móc hạng nặng, dây chuyền lắp ráp |
| Tính thiết thực | Trạm biến áp phân phối, lưới điện, trang trại năng lượng tái tạo |
| Thuộc về thương mại | Tòa nhà văn phòng lớn, bệnh viện, trung tâm dữ liệu |
| Cơ sở hạ tầng | Sân bay, hệ thống đường sắt, xử lý nước |
Đặc điểm kỹ thuật máy biến áp trạm biến áp
| kVA | HV | LV | Chiều rộng (mm) | Chiều dài (mm) | Chiều cao (mm) |
|---|---|---|---|---|---|
| 315kVA | 11000V | 400V | 800 | 696 | 1336 |
| 500kVA | 27600V | 480GrdY/277V | 17h30 | 2300 | 1510 |
| 500kVA | 11000V | 415V | 1700 | 1700 | 1650 |
| 750kVA | 11000V | 433V | 1850 | 1845 | 1465 |
| 1000kVA | 14400V | 415/240V | 1085 | 1860 | 1570 |
| 1200kVA | 13800V | 240V | 2450 | 1850 | 1820 |
| 1500kVA | 24940V | 600V | 1800 | 1880 | 1895 |
| 2000kVA | 7200V | 600GrdY/346 | 1766 | 2680 | 1982 |
| 2000kVA | 44000V | 600V | 1260 | 2090 | 1700 |
| 2500kVA | 24940V | 480GrdY/277V | 2400 | 2200 | 2060 |
| 3000kVA | 11000V | 415V | 1600 | 23:30 | 1920 |
| 3000kVA | 22800V | 415/240V | 21h30 | 3500 | 1910 |
| 3750kVA | 44000V | 600V | 2240 | 2650 | 2700 |
| 4000kVA | 33kV | 600Y/347 | 2150 | 3250 | 2290 |
| 5000kVA | 34500V | 7200V | 3780 | 1850 | 3450 |
| 5000kVA | 34500V | 4160V | 2799 | 2400 | 2938 |
| 6300kVA | 35000V | 400V | 3520 | 2820 | 3470 |
| 6800kVA | 34500V | 800V | 3400 | 2670 | 3400 |
| 7500kVA | 27600Y | 4160V | 3350 | 3290 | 2270 |
![]()
Quy trình sản xuất
![]()
![]()