Máy biến áp phân phối dầu ngâm 3 pha 300kVA 12.47kV sang 480y/277V lắp trên bệ
| Tên thương hiệu: | WINLEY |
| Số mẫu: | ZGS-300/12.47 |
| MOQ: | 1 đơn vị |
| Giá: | $5000-$10000 |
| Chi tiết bao bì: | Vỏ gỗ dán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bộ biến áp pha 3 300kVA 12.47kV đến 480y/277 Máy biến áp phân phối điện ngập dầu
Tại sao chọn chúng tôi
- Winley Electric sản xuất một loạt các bộ biến áp ba pha gắn đệm với công suất 45 kVA-5500 kVA và điện áp lên đến 34,5 kV.Các bộ biến áp đệm gắn của chúng tôi được thiết kế chuyên nghiệp và được kiểm tra nghiêm ngặt để hoàn toàn đáp ứng các tiêu chuẩn công nghiệp áp dụng, bao gồm CSA, IEEE C57 và DOE hiệu quả yêu cầu.
- Toàn bộ dòng sản phẩm của chúng tôi được UL và cUL chứng nhận, giúp đảm bảo tuân thủ các yêu cầu nhập thị trường Bắc Mỹ.UL-CA-2674231-0).
- Tại Winley Electric, chúng tôi đã thiết lập một dây chuyền lắp ráp dành riêng cho các bộ biến áp đệm gắn.chúng tôi có thể hoàn thành các đơn đặt hàng hàng loạt và giao hàng đúng giờ, với công suất sản xuất hàng tháng hơn 500 đơn vị.
![]()
Quá trình sản xuất
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
vận chuyển
15 đơn vị biến áp ba pha 300 kVA đã được tải và vận chuyển đến khách hàng của chúng tôi ở Hoa Kỳ.
![]()
![]()
Dữ liệu chính
| Loại biến áp | Thiết bị đắp đệm, loại ngăn |
| Cấu hình biến tần | Pad chứa chất lỏng được gắn |
| Loại nguồn cấp cho biến áp | Chế độ cung cấp năng lượng |
| Giai đoạn | Ba giai đoạn |
| Công suất | 300 KVA |
| Nhóm vector | Dyn1 |
| Điện áp chính | 12470V |
| Lớp điện áp chính | Lớp 15 kV |
| BIL chính | 95 KV |
| Điện áp thứ cấp | 480Y/277 |
| BIL thứ cấp | 30 KV |
| Tần số | 60 Hz |
| Nhiệt độ tăng | 65°C |
| Chỉ số cách nhiệt | Loại E cách nhiệt - 120°C, 248°F |
| Lớp làm mát | KNAN; Tự làm mát |
| Kháng trở | 5.75% |
| Tiêu chuẩn hiệu quả | Đáp ứng tiêu chuẩn DOE 2016, đáp ứng tiêu chuẩn CSA đáp ứng tiêu chuẩn ANSI / IEEE |
| Hiệu quả % | 99.00% |
| Không mất tải (với watt) | +/- 500W |
| Mất tải đầy đủ (với watt) ở mức 100% | +/- 3000W |
Hình vẽ kỹ thuật
![]()
Các đặc điểm tiêu chuẩn
• Hoạt động 60 Hz.
• 65 °C trung bình tăng cuộn.
• Phương pháp cung cấp nguồn cấp quang.
• Loại đầu cuối HV chết và hoạt động.
• HV BIL 95 kV
• LV BIL 30 kV
• Chốt ba điểm của cửa điện áp thấp.
• Cửa điện áp cao, chỉ có thể mở sau khi mở cửa điện áp thấp.
• Phân ngăn bằng thép cứng.
• Thùng biến áp được hàn từ nắp đến cơ sở.
• Bảng tên vĩnh viễn.
• Cung cấp nạp nắp ống NPT 1 inch.
• Đàn chứa đất ANSI.
• Van thoát nước 1 inch và máy lấy mẫu.
• Van giảm áp tự động (35 SCFM).
• Máy thay đổi vòi với (2) vòi đầy đủ năng lượng 2,5% trên và dưới tiêu chuẩn.
• Một lỗ tay 10 x 18 (hoặc 14 x 25) trong nắp bể biến áp.
• Màu xanh ô liu.
• Được thiết kế, sản xuất và thử nghiệm theo các tiêu chuẩn ANSI IEEE mới nhất
![]()
Thông số kỹ thuật
| Năng lượng định giá (KVA) |
Điện áp cao (KV) |
Điện áp thấp (V) |
Loss không tải (W) |
Mất tải (W) |
Chiều cao (mm) |
Độ sâu (mm) |
Chiều rộng (mm) |
Trọng lượng (kg) |
Trọng lượng (lbs) |
| 75KVA | 34.5KV 4.160KV 12.47KV 13.2KV 13.8KV 24940GrdY/14400 1247Grdy/7200 4160GrdY/2400 hoặc những người khác |
277V 347V 480V 600V 120/240V 208GrdY/120 415GrdY/240 480GrdY/277 600Y/347 |
180 | 1250 | 1430 | 910 | 1930 | 645 | 1422 |
| 150KVA | 280 | 2200 | 1530 | 980 | 1510 | 989 | 2180 | ||
| 300KVA | 480 | 3650 | 1680 | 1080 | 1660 | 1415 | 3119 | ||
| 500KVA | 680 | 5100 | 1790 | 1160 | 1810 | 1905 | 4200 | ||
| 750KVA | 980 | 7500 | 2030 | 1300 | 2030 | 2755 | 6074 | ||
| 1000KVA | 1150 | 10300 | 1854 | 1549 | 1651 | 3235 | 7132 | ||
| 1500KVA | 1640 | 14500 | 2150 | 1570 | 2210 | 5835 | 12864 | ||
| 2000KVA | 2160 | 20645 | 2220 | 1600 | 2380 | 6430 | 14175 | ||
| 2500KVA | 2680 | 23786 | 2330 | 1650 | 3070 | 8865 | 19544 | ||
| 3000KVA | 3300 | 30300 | 2460 | 1850 | 3260 | 11300 | 24912 | ||
| 3735KVA | 4125 | 37875 | 2680 | 2060 | 4080 | 14400 | 31746 |
Câu hỏi thường gặp
![]()