150kVA Ba pha đệm gắn biến áp 12470V Delta đến 480Y/277V Tiêu chuẩn ANSI/IEEE biến áp loại dầu
| Tên thương hiệu: | WINLEY |
| Số mẫu: | ZGS-150/35 |
| MOQ: | 1 đơn vị |
| Giá: | $5000-$150000 |
| Chi tiết bao bì: | Vỏ gỗ dán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
150kva Bộ biến áp ba pha gắn đệm
,Bộ biến áp 12470V delta đến 480Y/277V
,Máy biến áp loại dầu ANSI/IEEE
150kVA Máy biến áp ba pha gắn đệm 12470V Delta đến 480Y/277V Tiêu chuẩn ANSI/IEEE
WINLEY cung cấp một bộ biến áp ba pha gắn đệm 150kVA đầy chất lỏng đáp ứng các tiêu chuẩn ANSI / IEEE® và đã đạt được chứng nhận UL / cUL.Với 12470V delta chính và 480Y/277V wye-N phụ, bộ biến áp này lý tưởng cho các ứng dụng phân phối thương mại, công nghiệp và tiện ích.Các kịch bản ngoài trời, có cách điện dầu thực vật không PCB có khả năng phân hủy sinh học, bộ thay đổi vòi 5 vị trí, thiết bị ngăn sóng tích hợp và tuân thủ các tiêu chuẩn hiệu quả DOE 2016 và CSA.
Hình ảnh sản phẩm
![]()
![]()
![]()
Dữ liệu chính
| Loại biến áp: | Thiết bị đắp đệm, loại ngăn |
| Giai đoạn: | Ba giai đoạn |
| Công suất: | 150 MVA |
| Nhóm vector: | Dyn1 |
| Điện áp chính: | 12470 V |
| BIL chính: | 95 KV |
| Điện áp thứ cấp: | 480Y/277 |
| Tần số: | 60 Hz |
| Nhiệt độ tăng: | 65°C |
| Lớp làm mát: | KNAN; Tự làm mát |
| Tiêu chuẩn hiệu quả: | Đáp ứng tiêu chuẩn DOE 2016, đáp ứng tiêu chuẩn CSA đáp ứng tiêu chuẩn ANSI / IEEE |
| Vật liệu cuộn: | Đồng |
| Hiệu quả %: | 980,9% |
| Không mất tải (với watt): | +/- 320W |
| Mất tải đầy đủ (với watt) ở mức 100%: | +/- 1,600W |
Hình vẽ kỹ thuật
![]()
Thông số kỹ thuật
| Năng lượng định giá (KVA) |
Điện áp cao (KV) |
Điện áp thấp (V) |
Loss không tải (W) |
Mất tải (W) |
Chiều cao (mm) |
Độ sâu (mm) |
Chiều rộng (mm) |
Trọng lượng (kg) |
Trọng lượng (lbs) |
| 75KVA | 34.5KV 4.160KV 12.47KV 13.2KV 13.8KV 24.94GrdY/14.4 12.47 Grdy/7.2 4.16GrdY/2.4 hoặc những người khác |
277V 347V 480V 600V 120/240V 208GrdY/120 415GrdY/240 480GrdY/277 600Y/347 |
180 | 1250 | 1430 | 910 | 1930 | 645 | 1422 |
| 150KVA | 280 | 2200 | 1530 | 980 | 1510 | 989 | 2180 | ||
| 300KVA | 480 | 3650 | 1680 | 1080 | 1660 | 1415 | 3119 | ||
| 500KVA | 680 | 5100 | 1790 | 1160 | 1810 | 1905 | 4200 | ||
| 750KVA | 980 | 7500 | 2030 | 1300 | 2030 | 2755 | 6074 | ||
| 1000KVA | 1150 | 10300 | 1854 | 1549 | 1651 | 3235 | 7132 | ||
| 1500KVA | 1640 | 14500 | 2150 | 1570 | 2210 | 5835 | 12864 | ||
| 2000KVA | 2160 | 20645 | 2220 | 1600 | 2380 | 6430 | 14175 | ||
| 2500KVA | 2680 | 23786 | 2330 | 1650 | 3070 | 8865 | 19544 | ||
| 3000KVA | 3300 | 30300 | 2460 | 1850 | 3260 | 11300 | 24912 | ||
| 3750KVA | 4125 | 37875 | 2680 | 2060 | 4080 | 14400 | 31746 |
Đặc điểm
- 150kVA Capacity cao và phạm vi điện áp rộngThiết kế gắn đệm ba pha giảm 12470V Delta chính đến 480Y / 277V Wye-N thứ cấp, hoàn hảo cho các ứng dụng thương mại và công nghiệp trung bình đến nặng.
- Phù hợp đầy đủ của Bắc MỹChứng nhận UL / cUL, đáp ứng đầy đủ các tiêu chuẩn ANSI / IEEE, hiệu quả DOE 2016 và các yêu cầu của CSA về an toàn và hiệu suất cấp tiện ích.
- Xây dựng ngăn chắc chắn loại IIThiết kế được lắp đặt trên đệm mặt trước đầy chất lỏng với xếp hạng chống thời tiết NEMA 3R, được xây dựng để chịu được điều kiện môi trường ngoài trời khắc nghiệt.
- KNAN hiệu quả tự làm mátHệ thống làm mát KNAN (Tự làm mát) loại bỏ nhu cầu về quạt bên ngoài, giảm chi phí bảo trì và tiếng ồn hoạt động trong môi trường công nghiệp.
- Điều chỉnh điện áp chính xácMáy thay đổi vòi 5 vị trí (2,5% phạm vi vòi) với tay cầm hoạt động bên ngoài để điều chỉnh trường dễ dàng, tối ưu hóa điện áp trong các điều kiện tải khác nhau.
- Bảo hiểm cao cấp & An toànEster dầu thực vật tự nhiên có thể phân hủy sinh học (không có PCB) đảm bảo khả năng chống cháy vượt trội, an toàn môi trường và ổn định nhiệt lâu dài.
- Bảo vệ tăng áp tích hợpCác thiết bị ngăn sóng lớp 18 kV được lắp đặt tại nhà máy cung cấp bảo vệ đáng tin cậy chống chấn động sét và tăng điện áp trong các hệ thống lưới trên trời.
- Vòng đồng hiệu quả caoCác vòng cuộn đồng tinh khiết cao với nhóm vector Dyn11 đảm bảo mất mát không tải thấp, hiệu quả cao và truyền điện ổn định.
Ứng dụng
- Các tòa nhà thương mại: Trung tâm mua sắm, văn phòng, khách sạn và trung tâm bán lẻ
- Các cơ sở công nghiệp: Nhà máy sản xuất, cơ sở chế biến thực phẩm, kho và hoạt động khai thác mỏ
- Cơ sở hạ tầng tiện ích: Trạm điện ngầm, mạng lưới phân phối ngầm và phát triển đất quy mô lớn
- Xây dựng cao tầng: Các nguồn cung cấp điện tạm thời và hệ thống điện vĩnh viễn cho các tòa nhà cao trung
- Các dự án đô thị: Trường học, bệnh viện, cơ sở chính phủ và hệ thống chiếu sáng đường phố
Quá trình sản xuất
![]()
![]()
![]()