Máy biến áp trạm điện 34MVA Máy biến áp cách ly 11KV 304 SS NEMA 4X Tank Tiêu chuẩn ANSI IEEE
| Tên thương hiệu: | WINLEY |
| Số mẫu: | S-1000/7.2 |
| MOQ: | 1 đơn vị |
| Giá: | $1000-$150000 |
| Chi tiết bao bì: | hộp gỗ dán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
34MVA Đường biến áp trạm phụ điện 11KV Đường biến áp cách ly 304 SS NEMA 4X Tank Tiêu chuẩn IEEE ANSI
Máy biến áp ba pha 34 MVA này được thiết kế cho cơ sở hạ tầng điện hiện đại, nơi có công suất cao, khả năng chống ăn mòn và thời gian giao hàng đáng tin cậy là rất quan trọng.Được thiết kế với một 11000V delta chính và 11000Y/6351 nối đất wye thứ cấp, nó cung cấp hiệu suất giảm dần ổn định cho các hệ thống tiện ích và công nghiệp.
Được thúc đẩy bởi nhu cầu ngày càng tăng từ việc mở rộng lưới điện, tích hợp năng lượng tái tạo và điện hóa công nghiệp, các nhà cung cấp tiện ích và nhà thầu EPC đang tìm kiếm các bộ biến áp kết hợp khả năng tải trọng cao,độ bền môi trường, và tuân thủ các tiêu chuẩn Bắc Mỹ.và một 304 thép không gỉ đầy đủ NEMA 4X vỏ, làm cho nó lý tưởng cho môi trường ngoài trời khắc nghiệt, khu vực ven biển và các dự án cơ sở hạ tầng quan trọng.
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Dữ liệu chính
| Loại biến áp | Động cơ biến áp điện, loại bảo quản |
| Giai đoạn | Ba giai đoạn |
| Công suất (không có quạt) | 26 MVA (26000 KVA) |
| Capacity (w/ Fan) | 34 MVA (34000 KVA) |
| Nhóm vector | Dyn1 |
| Điện áp chính | 11000V |
| Phasor chính | Delta |
| BIL chính | 95 KV |
| Điện áp thứ cấp | 11000Y/6351 |
| BIL thứ cấp | 95 KV |
| Tần số | 50 Hz |
| Nhiệt độ tăng | 55/65°C |
| Lớp làm mát | KNAN/KNAF; Tự làm mát/Thiện quạt làm mát |
| Khống chế (Thông thường) | 5.75%, theo IEEE C57.12.10 |
| Tiêu chuẩn hiệu quả | Đáp ứng tiêu chuẩn ANSI/IEEE |
| Vật liệu cuộn | Đồng |
| Vật liệu bể | 304 không gỉ Thép, Được phủ bằng vật liệu bảo vệ niêm phong cao su nặng (0,8 mm dày) |
| Kích thước* | 196W x 149D x 169H |
| Trọng lượng khô (không dầu) * | 72648 LBS |
| Tổng trọng lượng (đầy nước) * | 96620 LBS |
| Mất không tải (với watt) | 21800W |
| Mất tải (với watt) | 120890W |
Hình vẽ
![]()
Các đặc điểm tiêu chuẩn
Hiệu suất công suất cao 34 MVA với làm mát bằng không khí ép
Hỗ trợ hoạt động liên tục trong điều kiện tải trọng nặng, với KNAN / KNF làm mát cho phép phản ứng linh hoạt với nhu cầu cao điểm và mở rộng hệ thống.
304 Cấu trúc bằng thép không gỉ ️ Được xây dựng cho môi trường khắc nghiệt
Bộ chứa thép không gỉ 304 đầy đủ, tủ và cơ sở với lớp phủ chống ăn mòn hạng nặng:
- Khả năng chống ăn mòn cao hơn, độ ẩm, phun muối và ô nhiễm công nghiệp
- Lý tưởng cho môi trường ven biển, hóa học và ngoài trời
- Giảm đáng kể chi phí bảo trì và rủi ro thay thế vòng đời
- Đảm bảo độ tin cậy tài sản dài hạn cho các ứng dụng cấp tiện ích
Khung NEMA 4X bảo vệ ngoài trời tối đa
Thiết kế chống thời tiết, chống bụi và chống ăn mòn, phù hợp với các thiết bị ngoài trời và khí hậu khắc nghiệt.
Chất lỏng cách nhiệt Ester tự nhiên thân thiện với môi trường
Chất lỏng phân hủy sinh học, không có PCB với điểm cháy cao
Cải thiện an toàn cháy và tuân thủ môi trường
Ưu tiên cho các dự án năng lượng đô thị, công nghiệp và tái tạo
Hệ thống giám sát và bảo vệ tiên tiến
Được trang bị các thiết bị bảo vệ và giám sát đầy đủ:
Chỉ số mức độ, nhiệt độ và áp suất chất lỏng với các liên lạc báo động từ xa
Chuỗi Buchholz để phát hiện lỗi bên trong
Van giảm áp và bảng điều khiển phụ trợ
Đảm bảo theo dõi tình trạng và an toàn hoạt động trong thời gian thực
Ứng dụng
- Phân phối tiện ích và nâng cấp trạm phụ
- Kết nối năng lượng tái tạo (mặt trời / gió)
- Các nhà máy công nghiệp và sản xuất nặng
- Trung tâm dữ liệu và hệ thống điện thương mại
- Dự án mở rộng mạng lưới và điện hóa
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Thông số kỹ thuật của bộ biến áp trạm phụ | |||||
| kVA | HV | LV | Chiều rộng(mm) | Chiều dài(mm) | Chiều cao(mm) |
| 315kVA | 11000V | 400V | 800 | 696 | 1336 |
| 500kVA | 27600V | 480GrdY/277V | 1730 | 2300 | 1510 |
| 500kVA | 11000V | 415V | 1700 | 1700 | 1650 |
| 750kVA | 11000V | 433V | 1850 | 1845 | 1465 |
| 1000kVA | 14400V | 415/240V | 1085 | 1860 | 1570 |
| 1200kVA | 13800V | 240V | 2450 | 1850 | 1820 |
| 1500kVA | 24940V | 600V | 1800 | 1880 | 1895 |
| 2000kVA | 7200V | 600GrdY/346 | 1766 | 2680 | 1982 |
| 2000kVA | 44000V | 600V | 1260 | 2090 | 1700 |
| 2500kVA | 24940V | 480GrdY/277V | 2400 | 2200 | 2060 |
| 3000kVA | 11000V | 415V | 1600 | 2330 | 1920 |
| 3000kVA | 22800V | 415/240V | 2130 | 3500 | 1910 |
| 3750kVA | 44000V | 600V | 2240 | 2650 | 2700 |
| 4000kVA | 33kV | 600Y/347 | 2150 | 3250 | 2290 |
| 5000kVA | 34500V | 7200V | 3780 | 1850 | 3450 |
| 5000kVA | 34500V | 4160V | 2799 | 2400 | 2938 |
| 6300kVA | 35000V | 400V | 3520 | 2820 | 3470 |
| 6800kVA | 34500V | 800V | 3400 | 2670 | 3400 |
| 7500kVA | 27600Y | 4160V | 3350 | 3290 | 2270 |
Đánh giá
- Đáp ứng/ vượt quá CSA Efficiency Ratings
- Phù hợp với ANSI / IEEE C57.12.131
- Phù hợp với ANSI / IEEE C57.12.00
- Phù hợp với ANSI / IEEE C57 12.28
- Phù hợp với ANSI / IEEE C57 12.29
- Phù hợp với ANSI / IEEE C57 12.34
- Phù hợp với ANSI / IEEE C57 12.35
- Phù hợp với ANSI / IEEE C57.12.70
- Phù hợp với ANSI / IEEE C57.12.110
- Phù hợp với ANSI / IEEE C37.47
- Phù hợp với ANSI / IEEE C62.11
- Phù hợp với ANSI / IEEE C62.22
- Phù hợp với ANSI / IEEE 386
- Phù hợp với ANSI / IEEE C2
- Phù hợp với ANSI Z535.4
- Phù hợp với ASTM D6871
- Phù hợp với ASTM D3487
- Phù hợp với 10 CFR Phần 431
- Phù hợp với NEMA 260-1996
- Phù hợp với CSA C802-3
- Phù hợp với CSA C2.1-06
- Phù hợp với CSA C50
- Phù hợp với CSA C88
- Phù hợp với CSA C88.1
- Phù hợp với CSA C88-16
- Phù hợp với CSA C227.4 & C227.5
- Phù hợp với CSA C802.1
Nhiều bộ biến áp trạm phụ
Câu hỏi thường gặp
1. Q: Tôi có thể có một đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, chúng tôi chào đón đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng.
2Q: Thời gian dẫn đầu là bao nhiêu?
A: Thời gian sản xuất hàng loạt 15-25 ngày.
3Q: Bao lâu bảo hành?
A: 24 tháng từ B / L. Nếu có bất kỳ vấn đề phụ kiện, chỉ cần cung cấp hình ảnh của phụ kiện bị hỏng, sau đó chúng tôi sẽ cung cấp dịch vụ miễn phí. Theo số lượng sản phẩm,chúng tôi sẽ cung cấp phụ kiện dễ bị hư hại miễn phí. chúng tôi cũng có thể cung cấp hỗ trợ kỹ thuật nếu bạn cần.
4. Q: OEM / ODM có sẵn không?
Chúng tôi là nhà sản xuất với đội ngũ R & D của riêng chúng tôi, chúng tôi có thể tùy chỉnh sản phẩm theo bản vẽ hoặc yêu cầu của khách hàng.
Dịch vụ tùy chỉnh:
a. Màu sắc tùy chỉnh và chức năng đặc biệt.
b. Hộp tùy chỉnh.
in logo của khách hàng.
d. ý tưởng khác của bạn về sản phẩm, chúng tôi có thể giúp bạn thiết kế và đưa chúng vào sản xuất.
5. Q: Làm thế nào để kiểm soát chất lượng sản phẩm?
A: Công ty chúng tôi sở hữu công nghệ cốt lõi, tất cả các loại sản phẩm có chứng chỉ CE. Chúng tôi có kỹ sư chuyên nghiệp. Công nhân được yêu cầu nghiêm ngặt để làm sản phẩm theo bản vẽ.Mỗi quy trình có giảng viên kỹ thuậtCác giám sát viên kiểm soát chất lượng sẽ thường xuyên kiểm tra sản xuất. Chúng tôi sẽ thực hiện các thử nghiệm hiệu suất sản phẩm trong quá trình sản xuất, và kiểm tra chất lượng toàn diện khi sản phẩm hoàn thành.