Máy biến áp gắn trên bệ ba pha 300kVA 12470V sang 480V Tiêu chuẩn ANSI / IEEE cho phân phối điện
| Tên thương hiệu: | WINLEY |
| Số mẫu: | ZGS-300/15 |
| MOQ: | 1 đơn vị |
| Giá: | $5000-$150000 |
| Chi tiết bao bì: | Vỏ gỗ dán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
300Kva Máy biến áp ba pha
,Bộ biến áp gắn đệm 12470V đến 480V
,Bộ biến áp phân phối điện ANSI IEEE
Hình ảnh sản phẩm
![]()
![]()
Tại sao lại chọn chúng tôi?
WINLEY cung cấp một loạt cácMáy biến đổi ba pha gắn đệmvới công suất từ45kVA đến 5500kVAvà điện áp lên đến34.5kVCác sản phẩm của chúng tôi hoàn toàn tuân thủ và thậm chí vượt quá các tiêu chuẩn quốc tế bao gồmDOE 2016, IEEE/ANSI, CSA, IEC và NEMA.
Tất cả WINLEY ba pha bộ biến áp đệm gắnChứng chỉ UL/cULChúng tôi cũng có thểChứng nhận UL thông qua ủy quyền đối tácđể đáp ứng các yêu cầu cụ thể của dự án.
Sản phẩm của chúng tôi được xuất khẩu rộng rãi đếnBắc Mỹ, Nam Mỹ, Philippines và các khu vực khácĐược hỗ trợ bởi thiết kế rộng rãi và kinh nghiệm sản xuất, hỗ trợ chuyên nghiệp sau bán hàng, và sản xuất hiệu quả, chúng tôi đảm bảoGiao hàng nhanh trong vòng 7~35 ngày.
Dữ liệu chính
| Loại biến áp: | Thiết bị đắp đệm, loại ngăn |
| Giai đoạn: | Ba giai đoạn |
| Công suất: | 300 kVA |
| Nhóm vector: | D0 |
| Điện áp chính: | 13200V |
| BIL chính: | 125 KV |
|
Điện áp thứ cấp: |
240V/120 |
| BIL thứ cấp | 30 KV |
| Tần số: | 60 Hz |
| Nhiệt độ tăng: | 65°C |
| Lớp làm mát: | ONAN; tự làm mát |
| Tiêu chuẩn hiệu quả: | Đáp ứng tiêu chuẩn DOE 2016, đáp ứng tiêu chuẩn ANSI / IEEE |
| Vật liệu cuộn: | Đồng |
Hình vẽ kỹ thuật
![]()
Thông số kỹ thuật
| Năng lượng định giá (KVA) |
Điện áp cao (KV) |
Điện áp thấp (V) |
Loss không tải (W) |
Mất tải (W) |
Chiều cao (mm) |
Độ sâu (mm) |
Chiều rộng (mm) |
Trọng lượng (kg) |
Trọng lượng (lbs) |
| 75KVA | 34.5KV 4.160KV 12.47KV 13.2KV 13.8KV 24.94GrdY/14.4 12.47 Grdy/7.2 4.16GrdY/2.4 hoặc những người khác |
277V 347V 480V 600V 120/240V 208GrdY/120 415GrdY/240 480GrdY/277 600Y/347 |
180 | 1250 | 1430 | 910 | 1930 | 645 | 1422 |
| 150KVA | 280 | 2200 | 1530 | 980 | 1510 | 989 | 2180 | ||
| 300KVA | 480 | 3650 | 1680 | 1080 | 1660 | 1415 | 3119 | ||
| 500KVA | 680 | 5100 | 1790 | 1160 | 1810 | 1905 | 4200 | ||
| 750KVA | 980 | 7500 | 2030 | 1300 | 2030 | 2755 | 6074 | ||
| 1000KVA | 1150 | 10300 | 1854 | 1549 | 1651 | 3235 | 7132 | ||
| 1500KVA | 1640 | 14500 | 2150 | 1570 | 2210 | 5835 | 12864 | ||
| 2000KVA | 2160 | 20645 | 2220 | 1600 | 2380 | 6430 | 14175 | ||
| 2500KVA | 2680 | 23786 | 2330 | 1650 | 3070 | 8865 | 19544 | ||
| 3000KVA | 3300 | 30300 | 2460 | 1850 | 3260 | 11300 | 24912 | ||
| 3750KVA | 4125 | 37875 | 2680 | 2060 | 4080 | 14400 | 31746 |
Đặc điểm
Động cơ biến áp Dd0 công suất cao 300kVA
Thiết kế gắn đệm ba pha vớiNhóm vector Dd0, giảm từ 13200V Delta chính đến 240/120V Delta thứ cấp với vòi trung tâm, lý tưởng cho phân phối điện áp kép 120/240V Bắc Mỹ.
Phù hợp đầy đủ của Bắc Mỹ
Chứng nhận UL / cUL, đáp ứng đầy đủ các tiêu chuẩn ANSI / IEEE, DOE 2016 về hiệu quả và CSA về xác nhận an toàn và hiệu suất cấp tiện ích.
Xây dựng kiểu ngăn chắc chắn
Được lấp đầy chất lỏng, cung cấp vòng lặp, thiết kế đệm đắp mặt trước chết với xếp hạng chống thời tiết NEMA 3R, được xây dựng để chịu được môi trường ngoài trời khắc nghiệt.
Hệ thống tự làm mát ONAN đáng tin cậy
ONAN (Oil Natural Air Natural) tự làm mát loại bỏ các quạt bên ngoài, giảm chi phí bảo trì và tiếng ồn hoạt động cho việc sử dụng ngoài trời lâu dài.
Điều chỉnh điện áp chính xác
Máy thay đổi vòi 5 vị trí (2,5% phạm vi vòi) để điều chỉnh điện áp dễ dàng tại chỗ, tối ưu hóa hiệu suất trong các điều kiện tải khác nhau.
Hệ thống bảo vệ toàn diện
Các thiết bị ngăn sóng 18kV tích hợp tại nhà máy và các bộ an toàn bayonet cung cấp bảo vệ quá mức và sét đáng tin cậy cho an toàn lưới điện.
Vòng đồng cao cấp
Các vòng cuộn đồng tinh khiết cao với kết nối Dd0 đảm bảo mất mát thấp, hiệu quả cao và truyền điện ổn định cho các ứng dụng tải trọng nặng.
Phân cách dầu khoáng không có PCB
Dầu khoáng chất không PCB thân thiện với môi trường mang lại sự ổn định nhiệt tuyệt vời, chống cháy và tuổi thọ dài.
Ứng dụng
Bộ biến áp ba pha 300kVA với nhóm vector Dd0 này được thiết kế choPhân phối điện ngoài trời đáng tin cậytrong các hệ thống tiện ích, thương mại và công nghiệp ở Bắc Mỹ.
Phát triển nhà ở và đa gia đình: Khu phố ngoại ô, khu chung cư, và cộng đồng nhà ở đòi hỏi nguồn điện hai điện áp 120/240V.
Các cơ sở thương mại: Các trung tâm bán lẻ nhỏ, các trung tâm mua sắm, tòa nhà văn phòng và nhà hàng với ánh sáng hỗn hợp 120V và tải thiết bị 240V.
Hoạt động công nghiệp: Sản xuất nhẹ, xưởng và cơ sở chế biến với thiết bị ba pha 240V và nhu cầu điện phụ trợ 120V.
Mạng phân phối tiện ích: Hệ thống phân phối trên không / dưới lòng đất, các dự án điện hóa nông thôn và nâng cấp mạng lưới.
Cơ sở hạ tầng chuyên môn: Các trang web viễn thông, trung tâm dữ liệu và các trạm điện từ xa đòi hỏi nguồn cung cấp hai điện áp ổn định 120/240V.
Hệ thống năng lượng tái tạo: Các mạng lưới năng lượng mặt trời và gió nhỏ, trong đó kết nối pha khác biệt bằng Dd0 đảm bảo tích hợp lưới liền mạch.
Quá trình sản xuất
![]()
![]()
![]()